shafi_banner

Labarai

MEDLAB Gabas ta Tsakiya

Lokacin nuni: Fabrairu 06-09, 2023

Wurin baje kolin: UAE - Dubai World Trade Center

Mai shiryawa: Kasuwannin Informa

Tawagar mu

Don zama matakin tabbatar da mafarki na ma'aikatan mu!Don gina farin ciki, ƙarin haɗin kai da ƙarin ƙwararrun ƙungiyar!Muna maraba da gaske ga masu siye a ƙasashen waje don tuntuɓar wannan haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ci gaban juna.Kafaffen Farashin Gasa , Mun samu ci gaba da nace ga juyin halitta na mafita, kashe kudi mai kyau da albarkatun ɗan adam a cikin haɓaka fasaha, da sauƙaƙe haɓaka samarwa, saduwa da buƙatun buƙatun daga duk ƙasashe da yankuna.Ƙungiyarmu tana da ƙwarewar masana'antu masu wadata da babban matakin fasaha.Kashi 80% na membobin ƙungiyar suna da ƙwarewar sabis fiye da shekaru 5 don samfuran injina.Don haka, muna da kwarin gwiwa wajen ba ku mafi kyawun inganci da sabis.A cikin shekaru da yawa, kamfaninmu ya sami yabo da godiya da babban adadin sababbin abokan ciniki da tsofaffi a cikin layi tare da manufar "high quality da cikakken sabis"

labarai7

ARAB LAB ya zama dandalin ciniki da aka fi so don masana'antu daban-daban kamar fasahar dakin gwaje-gwaje, fasahar kere-kere, kimiyyar rayuwa, manyan dakunan gwaje-gwaje masu sarrafa kansa da sarrafa bayanai.A matsayin nuni na shekara-shekara da aka gudanar a Dubai, yana ba da dama ta musamman ga masu baje kolin don baje kolin sabbin fasahohinsu da nasarorin da suka samu yayin yin cudanya da masu yanke shawara da masu siyan kamfanonin kasa da kasa.

Shin yankin Gabas ta Tsakiya na kayan aikin gwaji da nunin kayan gwaji.ARAB LAB ta gina ƙwararrun dandamalin kasuwanci don fasahar dakin gwaje-gwaje, fasahar kere-kere da kimiyyar rayuwa, manyan dakunan gwaje-gwaje masu sarrafa kansa da sarrafa bayanai da sauran masana'antu masu alaƙa.Masu baje kolin suna nuna sabbin fasahohi da nasarori a bikin baje kolin kowace shekara, kuma yawancin kamfanoni na kasa da kasa masu yanke shawarar yanke shawara da masu siyayya suma suna neman kayayyaki da abokan hulɗar kasuwanci a nan.Baje kolin Dubai ne da aka shirya da wuri, sanye da cikakkiyar baje kolin kayan gwaji na ƙwararru, amma kuma saboda a matsayinsa na gwaji na Dubai da kayan baje kolin kayan gwaji, kuma sananne a masana'antar.An jera baje kolin a matsayin nunin da aka ba da shawarar duniya ta Ƙungiyar Kayan Aikin Kimiya ta Amirka da Ƙungiyar Furniture International (SEFA).A cikin 'yan shekarun nan, tare da karuwar tallafi da saka hannun jari daga kananan hukumomi da kungiyoyin 'yan kasuwa a Dubai, rahotannin kafofin watsa labaru daban-daban sun kasance akai-akai.


Lokacin aikawa: Juni-25-2023